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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Bado Siku 10 Tu Mwisho wa Kutuma Maombi ya Ruzuku kwa Waandishi wa Habari

Mfuko wa Vyombo vya Habari Tanzania (Tanzania Media Fund – TMF) unawakumbusha waandishi wa 
habari hususan wanaoomba ruzuku za mikoani (Regional  Grants) na za upeo mpana (Strategic Capacity 
Grants) kuwa bado siku 10 tu kufikia tarehe ya mwisho wa kutuma maombi ambayo ni 15/2/2009. 
Ikumbukwe kwamba baada ya tarehe hiyo tutaendelea kupokea maombi ya ruzuku za chap chap na za 
taasisi tu.

Tayari TMF imepokea maombi 72 ya waandishi mmoja mmoja. Mikoa mitatu iliyoongoza kutuma 
maombi ni Ruvuma (19), Dar es Salaam(19) na Mwanza (8). Miongoni mwa walioomba 46 ni wanaume 
na 26 ni wanawake, hivyo tunawahamasisha waandishi wa habari wanawake kuomba ruzuku. Kwa kuwa 
TMF inatoa ruzuku kiushindani ili kukuza ubora wa habari, tunahitaji maombi mengi zaidi na yenye 
viwango vya ubora. Maombi yanayosisimua, yenye ubunifu wa wazo la habari litakaloanzisha mjadala 
wa kuijenga jamii yetu.

TMF imeandaa mjadala wa wazi wenye nia ya kuwawezesha waandishi 
wa habari na wahariri namna ya kukidhi ubora unaohitajika wa 
maombi ya ruzuku. Mjadala huu utafanyikia ofisi za TMF Dar es 
Salaam, Ijumaa, Februari 6, 2009, kuanzia saa 4 asubuhi mpaka saa 6 
mchana. Unataka kujua zaidi namna ya kuomba ruzuku kwa viwango 
vya ubora unaotakiwa, kuuliza maswali ya msingi na kujengwa namna 
ya kubuni wazo la habari litakalosisimua? Karibu uungane na wenzako.

Maofisa wa TMF watakuwepo kukushirikisha aina ya maombi 
yanayokidhi viwango na kujibu maswali yako. Iwapo unavutiwa kuja 
tafadhali piga simu namba 2601082 kujisajili. 

Tembelea tovuti yetu www.tmf.or.tz ili ujue TMF ni nini, nani anaweza 
kuomba ruzuku,nNamna ya kutuma maombi  na mengineyo.

Ofisi za TMF zipo Masaki, barabara ya Chole, zilizopo pia ofisi za SNV

Imetayarishwa na:

Ernest Sungura

Meneja wa Programu

Tumekusudia tupate maombi  yenye 
uhalisia wa wazo la habari. Wazo 
linalosimama likiwa limeshinda 
mawazo mengine ya habari kwa 

uhalisia wake. Wazo la habari ambalo 
ni mahsusi likitanguliwa na utafiti wa 
awali unaothibitika katika maombi ya 

ruzuku. 

http://www.tmf.or.tz/
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